Máy phân tích tổng carbon hữu cơ (máy đo TOC) BK-TOC2000 BIOBASE
Tiết kiệm 0
Mã sản phẩm BK-TOC2000
Mua hàng
Máy phân tích tổng carbon hữu cơ (máy đo TOC)
Model: BK-TOC2000
Hãng: BIOBASE
Sản xuất tại: Trung Quốc
Đặc điểm:
- Thiết kế hệ thống hiện tại thấp đảm bảo sự an toàn của các nhà khai thác
- Nhiệt độ có thể được đặt theo các mẫu khác nhau để đản bảo quá trình phân hủy mẫu hoàn toàn
Thông số kỹ thuật:
- Phương pháp khô
- Chế độ phân hủy: phân hủy ở nhiệt độ cao
Máy dò: NDIR
- Thông số: TC, TIC, TOC, NPOC
- Yêu cầu khí: Oxy ≥ 99.995%
- Phạm vi đo lường: 0~30000mg/l (ppm)
- Giới hạn phát hiện: 50µg/l (ppb)
- Chế độ hoạt động: Phần mềm PC được kiểm soát
- Ứng dụng: Mẫu lỏng
- Độ lặp lại: 3%
- Độ mặn tối đa: 85g/l
- Nguồn điện: AC 220V, 50/60Hz
- Công suất tiêu thụ: 200W
- Kích thước bên ngoài (sâu x rộng x cao): 460 x 430 x 450mm