Máy phân cực kế P1000-LED Kruss
Tiết kiệm 0
Mã sản phẩm P1000-LED-kruss
Mua hàng
Máy phân cực kế
Model: P1000-LED
Hãng sản xuất: Kruss Optronic - Đức
Xuất xứ: Đức
Ứng dụng:
- Ứng dụng trong lĩnh vực dược phẩm, công nghiệp hay trường đại học
- Buồng mẫu cho các ống đo có chiều dài lên đến 220 mm
- Phạm vi phân phối bao gồm hai ống đo lường (chiều dài 100 và 200 mm) với một bộ khử bọt khí để đổ đầy thích hợp.
- Đèn LED hiệu suất cao với tuổi thọ 100.000 giờ
- Vỏ nhôm đúc chắc chắn
Thông số kỹ thuật:
- Đơn vị đo: độ quay quang [°]
- Dải đo: 2 vòng tròn chia độ (0–180 °)
- Độ chia vạch: 1°
- Độ chính xác: 0.05° (với ống thông)
- Nguồn sáng: 1 đèn LED với bộ lọc
- Bước sóng: 589 nm
- Chiều dài ống tối đa: 220 mm
- Điều chỉnh: điều chỉnh thủ công trên thang đo
- Khung máy: nhôm đúc
- Nguồn điện: 110–250 V, 50/60 Hz
- Công suất tiêu thụ (vận hành đo): 15 W
- Công suất tiêu thụ: (tối đa) 15W
- Kích thước (rộng x cao x sâu): 140 mm x 330 mm x 500 mm
- Trọng lượng: 4,3 kg
Cung cấp bao gồm:
- Máy chính
- Ống đo mẫu bằng thủy tinh dài 100 mm, thể tích 6 ml, PRG-100
- Tài liệu HDSD
Vui lòng liên hệ chủ website.
- Đơn vị đo: độ quay quang [°]
- Độ chia vạch: 1°
- Bước sóng: 589 nm
- Chiều dài ống tối đa: 220 mm