Máy khuấy từ gia nhiệt 500oC, 30 lít MS10-H500-PRO (package) DLAB
Tiết kiệm 0
Mã sản phẩm MS10-H500-PRO
Mua hàng
Máy khuấy từ gia nhiệt 500oC, 30 lít
Model: MS10-H500-PRO (package)
Hãng sản xuất: DLAB SCIENTIFIC
Đạt chứng chỉ: CE, ISO9001
Lắp ráp tại: Trung Quốc
Tính năng:
- Màn hình LCD kỹ thuật số
- Thể tích lớn: Lên đến 30L chất lỏng trên bếp 10 inch với khả năng khuấy từ mạnh mẽ
- Bề mặt gia nhiệt sứ thủy tinh chịu hóa chất và truyền nhiệt hiệu quả nhất
- Màn hình LCD để theo dõi chính xác tốc độ và nhiệt độ.
- Điều khiển tốc độ kỹ thuật số 100 ~ 1500 vòng / phút
- Nhiệt độ gia nhiệt tối đa: 500 ℃
- Cảnh báo “HOT” sẽ nhấp nháy khi nhiệt độ bề mặt làm việc trên 50°C ngay cả khi máy đã tắt
- Đầu nối dữ liệu: Thẻ SD cũng ghi lại dữ liệu đang chạy của thiết bị trong thời gian thực.
- Chức năng hẹn giờ: có thể cài đặt thời gian
Thông số kỹ thuật:
- Kích thước bề mặt làm việc: 254x254mm (10 inch)
- Bề mặt gia nhiệt bằng sứ thủy tinh
- Động cơ DC không chổi than
- Vị trí khuấy: 01 vị trí
- Thể tích khuấy tối đa: 30 lít
- Dải nhiệt độ: nhiệt độ phòng đến 550°C
- Bước tăng: 1°C
- Độ chính xác nhiệt độ điều khiển: ±1 °C (<100°C) và ±1% (>100°C)
- Độ chính xác nhiệt độ hiển thị: ±0.1 °C
- Công suất gia nhiệt: 1350W
- Công suất: 1400W
- Thanh khuấy từ: dài tối đa 80mm
- Dải tốc độ khuấy: 100 – 1500 vòng/phút
- Bước tăng: ± 1 vòng/phút
- Màn hình hiển thị tốc độ, nhiệt độ, thời gian: LCD
- Cài đặt thời gian từ 1 phút đến 99 giờ 59 phút
- Bảo vệ quá nhiệt: từ 540oC
- Cảnh báo nóng “HOT”: từ 50oC
- Môi trường làm việc: 5 - 40°C, 80% RH
- Mức bảo vệ: IP21
- Kích thước (rộng x sâu x cao): 328 x 424 x 138 mm
- Trọng lượng: 7.18kg
- Nguồn điện: 220V, 50/60Hz
Cung cấp bao gồm:
+ Máy chính: 01 cái
+ Kẹp sensor nhiệt độ: 01 cái
+ Sensor nhiệt độ PT1000: 01 cái
+ Dây nguồn
+ Tài liệu HD sử dụng
Vui lòng liên hệ chủ website.