Máy cô quay chân không sinh hàn nghiêng HS-2005S-N HahnShin
Tiết kiệm 0
Mã sản phẩm HS-2005S-N
Mua hàng
Máy cô quay chân không sinh hàn nghiêng
Model: HS-2005S-N
Hãng: Hahn Shin
Sản xuất tại: Hàn Quốc
Thông số kỹ thuật:
- Kích thước: 730 x 410 x 630 mm
- Nguồn điện: 220V, 50/60Hz, 2.5A
- Trọng lượng: 19.5 kg
- Bình cầu có 6 loại thể tích khác nhau tùy chọn từ 50ml đến 3000ml
- Điều khiển tốc độ kỹ thuật số
- Hiển thị tốc độ RPM (vòng/phút) kỹ thuật số
- Điều khiển tốc độ quay từ 20-280 vòng/phút
- Kiểu sinh hàn: kiểu nghiêng
- Điều khiển hệ chưng cất lên xuống bằng động cơ
- Đo và hiển thị nhiệt độ bên trong kỹ thuật số
Bể điều nhiệt tích hợp
Model: HS-3001
- Công suất gia nhiệt: 1000 W
- Vật liệu bên trong làm bằng thép không gỉ SUS304, bên ngoài phủ PTFE
- Kích thước bể: Ø245 x cao 120 mm
- Thể tích: 4.3 lít
- Nguồn điện: AC 220V 50/60Hz 3.5A
- Nhiệt độ điều khiển: từ nhiệt đô phòng tới 180oC
- Trọng lượng: 2.8kg
- Cài đặt và hiển thị nhiệt độ: điều khiển kỹ thuật số
Lựa chọn thêm:
Bộ điều khiển độ chân không (áp suất)
Model: HS-0245
Hãng: Hahn Shin
Sản xuất tại: Hàn Quốc
- Điều khiển độ chân không trong khoảng từ 1mmHg và 760mmHg
- Nguồn điện: AC 220V 50/60Hz
- Kích thước: 160x130x95 mm
- Trọng lượng: 1.8kg
Bơm chân không không dầu
- Kiểu bơm màng
- Đầu bơm làm bằng vật liệu PE hoặc PTFE chịu ăn mòn hóa học cao
- Tương thích với các loại hơi và khí
- Không cần bảo trì, chịu hóa chất
- Lưu lượng bơm: 20 lít/phút
- Độ chân không tối đa: 750 mmHg
- Công suất: 120W
- Nguồn điện: 230V/50Hz
- Trọng lượng: 9.3kg
- Kích thước (dài x cao x rộng): 180 x 220 x 130 mm
Bộ hoàn lưu tạo chân không / Aspirator (Bơm chân không vòng nước)
- Bơm tuần hoàn vòng nước giảm tối đa lượng nước cần tiêu thụ
- Tận dụng áp lực nước do bơm mô tơ tạo ra, có thể lắp đặt 2 đầu hút.
- Áp dụng cho Máy cô quay chân không.
- Buồng bơm được làm bằng polypropylene chắc chắn và bền lâu.
- Công suất: 18 lít/phút
- Dung tích bể: 8 lít
- Công suất động cơ: 150W
- Vật liệu ống hút: Kim loại
- Kích thước máy (rộng x sâu x cao): 320 x 240 x 350 mm
- Trọng lượng tổng: 6kg
- Nguồn điện: AC 220V 50/60Hz
Bộ làm lạnh hoàn lưu dùng cho máy cô quay
Model: HS-3005N
- Là nguồn cung cấp nước làm mát cho máy cô quay chân không
- Dung tích bể: 4 lít
- Kích thước bể (đường kính x cao): 190 x 200 mm
- Dải nhiệt độ: xuống tới -20oC
- Bộ điều khiển FND
- Công suất làm lạnh: 1/3 Hp
- Môi chất lạnh: 134A
- Kích thước máy (rộng x sâu x cao): 250 x 250 x 510 mm
- Trọng lượng tổng: 28kg
- Công suất tổng: 334W
- Nguồn điện: AC 230V 50/60Hz
Vui lòng liên hệ chủ website.