Lò nung cách nhiệt bằng gạch chịu nhiệt, 1400 độ C, 60 lít LH 60/14/B400 Nabertherm
Tiết kiệm 0
Mã sản phẩm LH60_14_B400
Mua hàng
Lò nung cách nhiệt bằng gạch chịu nhiệt, 1400 độ C, 60 lít
Model: LH 60/14/B400
- Lớp cách nhiệt nhiều lớp bằng gạch chịu lửa và lớp cách nhiệt dự phòng đặc biệt
- Nhiệt độ tối đa: 1400oC
- Dung tích: 60 lít
- Kích thước trong (rộng x sâu x cao): 400 x 400 x 400 mm
- Kích thước ngoài (rộng x sâu x cao): 790 x 1080 x 1370 mm
- Trọng lượng: 300kg
- Công suất: 12kW
- Nguồn điện: 3 pha, 380 ~ 400VAC
- Bước điều chỉnh nhiệt độ 1oC
- Độ chính xác ± 1°C