Lò nung cách nhiệt bằng gạch chịu nhiệt, 1300 độ C, 120 lít LH 120/13/B400 Nabertherm
Tiết kiệm 0
Mã sản phẩm LH120_13_B400
Mua hàng
Lò nung cách nhiệt bằng gạch chịu nhiệt, 1300 độ C, 120 lít
Model: LH 120/13/B400
- Lớp cách nhiệt nhiều lớp bằng gạch chịu lửa và lớp cách nhiệt dự phòng đặc biệt
- Nhiệt độ tối đa: 1300oC
- Dung tích: 120 lít
- Kích thước trong (rộng x sâu x cao): 500 x 500 x 500 mm
- Kích thước ngoài (rộng x sâu x cao): 890 x 1180 x 1470 mm
- Trọng lượng: 410kg
- Công suất: 15kW
- Nguồn điện: 3 pha, 380 ~ 400VAC
- Bước điều chỉnh nhiệt độ 1oC
- Độ chính xác ± 1°C