Lò nung cách nhiệt bằng gạch chịu nhiệt, 1200 độ C, 216 lít LH216/12/B400 Nabertherm
Tiết kiệm 0
Mã sản phẩm LH216_12_B400
Mua hàng
Lò nung cách nhiệt bằng gạch chịu nhiệt, 1200 độ C, 216 lít
Model: LH 216/12/B400
- Lớp cách nhiệt nhiều lớp bằng gạch chịu lửa và lớp cách nhiệt dự phòng đặc biệt
- Nhiệt độ tối đa: 1200oC
- Dung tích: 216 lít
- Kích thước trong (rộng x sâu x cao): 600 x 600 x 600 mm
- Kích thước ngoài (rộng x sâu x cao): 990 x 1280 x 1590 mm
- Trọng lượng: 450kg
- Công suất: 20kW
- Nguồn điện: 3 pha, 380 ~ 400VAC
- Bước điều chỉnh nhiệt độ 1oC
- Độ chính xác ± 1°C