Lò nung cách nhiệt bằng gạch chịu nhiệt, 1200 độ C, 15 lít LH15/12/B400 Nabertherm
Tiết kiệm 0
Mã sản phẩm LH15_12_B400
Mua hàng
Lò nung cách nhiệt bằng gạch chịu nhiệt, 1200 độ C, 15 lít
Model: LH 15/12/B400
- Lớp cách nhiệt nhiều lớp bằng gạch chịu lửa và lớp cách nhiệt dự phòng đặc biệt
- Nhiệt độ tối đa: 1200oC
- Dung tích: 15 lít
- Kích thước trong (rộng x sâu x cao): 250 x 250 x 250mm
- Kích thước ngoài (rộng x sâu x cao): 680 x 860 x 1230 nm
- Trọng lượng: 170kg
- Công suất: 5kW
- Nguồn điện: 3 pha, 380 ~ 400VAC
- Bước điều chỉnh nhiệt độ 1oC
- Độ chính xác ± 1°C