Lò nung cách nhiệt bằng bông và gạch chịu nhiệt 1400 độ C, 30 lít LF 30/14/B400 Nabertherm
Tiết kiệm 0
Mã sản phẩm LF30_14_B400
Mua hàng
Lò nung cách nhiệt bằng bông và gạch chịu nhiệt 1400 độ C, 30 lít
Model: LF 30/14/B400
- Nhiệt độ tối đa: 1400oC
- Dung tích: 30 lít
- Kích thước trong (rộng x sâu x cao): 320 x 320 x 320 mm
- Kích thước ngoài (rộng x sâu x cao): 710 x 930 x 1290 mm
- Trọng lượng: 180kg
- Công suất: 10.0kW
- Nguồn điện: 3 pha, 380 ~ 400VAC
- Bước điều chỉnh nhiệt độ 1oC
- Độ chính xác ± 1°C