LÒ NUNG 3 lít, cửa lật, 1200oC (Bộ điều khiển B410) L3/12/B410 Nabertherm
Tiết kiệm 0
Mã sản phẩm L3_12_B410
Mua hàng
LÒ NUNG 3 lít, cửa lật, 1200o(Bộ điều khiển B410)
Model: L 3/12/B410
Hãng: Nabertherm - Đức
Sản xuất tại: Đức
Thông số chính:
- Cửa mở ngang (cửa lật) – có thể dùng làm mặt đặt mẫu
- Nhiệt độ tối đa: 1200oC
- Thể tích buồng: 3 lít
- Trọng lượng: 20 kg
- Bộ điều khiển: B410 với màn hình hiển thị LCD
- Nguồn điện: 230V/50Hz, 1 pha
- Công suất: 1.2 kW
- Kích thước trong: 160 x 140 x 100 mm (rộng x sâu x cao)
- Kích thước ngoài: 385 x 330 x 405 mm (rộng x sâu x cao)
Thời gian gia nhiệt tới nhiệt độ tối đa Tmax: 75 phút
- Sản xuất theo tiêu chuẩn: EN 61010-1; EN 61000-6-1, EN 61000-6-3
- Gia nhiệt từ 2 mặt lò bằng tấm gốm gia nhiệt
- Cấu tạo:
+ Bộ khung máy bằng thép không gỉ
+ Lớp vỏ kép đảm bảo ổn định nhiệt độ, thất thoát nhiệt thấp
+ Lỗ thoát khí xả ở phía sau
+ Lượng khí vào có thể điều chỉnh được
Bộ điều khiển B410
- Dễ dàng cài đặt chương trình
- Màn hình LC đen trắng, độ tương phản cao
- Bước điều chỉnh nhiệt độ 1oC
- Độ chính xác ± 1°C